Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn LED UV cho máy in 1200W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/t, chuyển khoản ngân hàng
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV cho máy in 1200W |
Quyền lực: |
1200W |
Kích cỡ: |
430*95*105mm |
Kích thước sáng: |
400*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Màu sắc: |
Đèn LED tia cực tím |
Bảo hành: |
1 năm |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Chế độ điều khiển: |
Thủ công |
Chất liệu vỏ: |
Nhôm |
Tuổi thọ: |
2000 giờ |
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV cho máy in 1200W |
Quyền lực: |
1200W |
Kích cỡ: |
430*95*105mm |
Kích thước sáng: |
400*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Màu sắc: |
Đèn LED tia cực tím |
Bảo hành: |
1 năm |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Chế độ điều khiển: |
Thủ công |
Chất liệu vỏ: |
Nhôm |
Tuổi thọ: |
2000 giờ |
Ưu điểm của Đèn sấy UV LED công nghệ
| Mục | Đèn UV LED cho máy in 1200W |
| Công suất | 1200W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 480 chiếc |
| Loại diode | Loại smd 3535 |
| Kích thước | 430mm*95mm*105mm |
| Kích thước phát sáng | 400mm*20mm |
| Chất liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Bước sóng | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng không khí/quạt |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn, keo khác nhau. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + nguồn |
| Tuổi thọ (giờ) | 15000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Những điểm cần lưu ý
Lời khuyên ấm áp, để sản phẩm của chúng tôi phát huy hiệu quả tốt nhất và giảm thiểu lỗi của khách hàng trong quá trình sử dụng sản phẩm, xin lưu ý:
1) Thao tác hàn không được vượt quá giới hạn thời gian;
2) Đảm bảo nhiệt độ hàn luôn dưới 260°C.
3) Tránh làm hỏng ống kính trong quá trình hàn.
4) Đảm bảo hệ thống làm mát hoạt động tích cực, hiệu quả và tản nhiệt.
![]()
H1. Làm thế nào để giao hàng?
A1: Nói chung, chúng tôi có thể vận chuyển sản phẩm bằng DHL, UPS, FEDEX express, v.v. Đối với các sản phẩm có trọng lượng và giá trị lớn,
chúng tôi đề nghị vận chuyển bằng đường biển.
H2. Tôi cần cửa sổ phát xạ nào?
A2: Nó phụ thuộc vào khu vực sấy khô của bạn. Hoặc bạn có thể cho chúng tôi biết khu vực của bạn và chúng tôi sẽ đề xuất giải pháp tốt nhất cho bạn.
H3. Làm thế nào để chọn bước sóng?
A3: Bước sóng thông thường của chúng tôi là 365nm, 385nm, 395nm và 405nm. Các ứng dụng khác nhau sẽ sử dụng bước sóng khác nhau.
Hoặc bạn có thể hỏi chúng tôi để xác nhận.
H4: Làm thế nào để đặt hàng?
A4: Bạn có thể kiểm tra thông tin chi phí vận chuyển và chiết khấu trực tuyến, và đặt hàng trực tiếp trên nền tảng thương mại nước ngoài.
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.
H5: Còn dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A5: YM cung cấp phụ tùng thay thế và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến và video 24 giờ.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com , Cảm ơn bạn đã quan tâm.