Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống xử lý UV LED UV 750W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
Hệ thống xử lý UV LED UV 750W |
Quyền lực: |
750W |
Kích cỡ: |
430mm * 65,5mm * 90mm |
Kích thước sáng: |
400mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống xử lý UV LED UV 750W |
Quyền lực: |
750W |
Kích cỡ: |
430mm * 65,5mm * 90mm |
Kích thước sáng: |
400mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Hệ thống sấy UV LED 750WMô tả sản phẩm
| Mục | Hệ thống sấy UV LED 750W cho in ấn |
| Công suất | 750W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 288 chiếc |
| Loại diode | Loại smd 3535 |
| Kích thước | 430mm*65.5mm*90mm |
| Kích thước phát sáng | 400mm*20mm |
| Chất liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Bước sóng | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng nước |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + nguồn, đèn + nguồn + bể nước |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Những lưu ý cần chú ý
Lời khuyên ấm áp, để sản phẩm của chúng tôi phát huy hiệu quả tốt nhất và giảm thiểu lỗi của khách hàng trong quá trình sử dụng sản phẩm, vui lòng lưu ý:
1) Trong suốt quá trình sử dụng, tất cả những người tiếp xúc trực tiếp với UVLED phải thực hiện các biện pháp phòng ngừa và loại bỏ tĩnh điện, và không chạm trực tiếp vào diode phát sáng UV bằng tay.
2) Khi hàn, cần chú ý đến thời gian và nhiệt độ hàn, và phân biệt rõ cực dương và cực âm.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không được vượt quá giá trị định mức.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.