Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: 6565/6868 Chip SMD 20mm
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên: |
Chip 6565/6868 SMD 20mm |
Quyền lực: |
10W |
Điện áp: |
6,5-7,5V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
Xem góc của ống kính: |
30, 60, 90, 120 độ |
Bước sóng: |
365nm,385nm,395nm,405nm |
Tên: |
Chip 6565/6868 SMD 20mm |
Quyền lực: |
10W |
Điện áp: |
6,5-7,5V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
Xem góc của ống kính: |
30, 60, 90, 120 độ |
Bước sóng: |
365nm,385nm,395nm,405nm |
Chip LED SMD UV 6565 10W UV LED Curing Tấm Hexagonal 20mm Đèn pin LED
| Mục | Chip SMD 6565/6868 |
| Công suất | 10w |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | loại smd 6565/6868 |
| Vật liệu thấu kính của Diode | Gel silica hoặc thạch anh |
| Góc nhìn của thấu kính | 30, 60, 120 độ |
| Kích thước | 6.5mm*6.5mm |
| Bước sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 6.5-7.5V |
| Dòng điện | 1-1.5A |
| Vật liệu Chip | LG, Seoul, Epileds |
| Nhiệt độ hàn | ≤220 độ |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000-30000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Ứng dụng trong nhiều ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV và keo UV. |
| Nơi xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Những điều cần lưu ý
Lời khuyên ấm áp, để sản phẩm của chúng tôi phát huy hiệu quả tốt nhất và giảm
tỷ lệ hỏng hóc của khách hàng khi sử dụng sản phẩm, vui lòng lưu ý:
1) Trong suốt quá trình sử dụng, tất cả những người tiếp xúc trực tiếp với UVLED
phải thực hiện các biện pháp phòng ngừa và loại bỏ tĩnh điện, và không chạm vào
diode phát sáng UV trực tiếp bằng tay.
2) Khi hàn, cần chú ý đến thời gian và nhiệt độ hàn,
và phân biệt cực dương và cực âm.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không được vượt quá giá trị định mức.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Cảm ơn bạn đã quan tâm.