Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn UV 360W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: hộp
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000
Kiểu: |
đèn chữa tia cực tím |
Quyền lực: |
360W |
Kích cỡ: |
140mm*50mm*24mm |
Kích thước sáng: |
120mm*20mm |
Thời gian bảo dưỡng: |
2-3s |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Chế độ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Ứng dụng: |
In ấn, phủ, mực UV |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Điện áp: |
110v-220v |
Chế độ điều khiển: |
Bằng tay, tự động |
Tính năng: |
Hệ thống làm mát nước chất lượng tốt |
Loại điốt: |
3535 loại smd |
Tốc độ bảo dưỡng: |
2-3s/lần |
Nguồn sáng: |
Đèn LED tia cực tím |
Kiểu: |
đèn chữa tia cực tím |
Quyền lực: |
360W |
Kích cỡ: |
140mm*50mm*24mm |
Kích thước sáng: |
120mm*20mm |
Thời gian bảo dưỡng: |
2-3s |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Chế độ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Ứng dụng: |
In ấn, phủ, mực UV |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Điện áp: |
110v-220v |
Chế độ điều khiển: |
Bằng tay, tự động |
Tính năng: |
Hệ thống làm mát nước chất lượng tốt |
Loại điốt: |
3535 loại smd |
Tốc độ bảo dưỡng: |
2-3s/lần |
Nguồn sáng: |
Đèn LED tia cực tím |
Hệ thống sấy UV công suất 360W Tính năng
Tuổi thọ cực dài;
Tiết kiệm năng lượng: tiết kiệm 80% năng lượng điện so với đèn thủy ngân;
Thân thiện với môi trường: Không thủy ngân. Không ozone;
Không cần thời gian khởi động;
Nhiệt độ thấp;
Điều chỉnh công suất UV: Từ 1% đến 100%;
Nhiều chế độ điều khiển: Chuyển mạch, Điện áp hoặc khác.
Thông số kỹ thuật của Hệ thống sấy UV LED
| Mục | Hệ thống sấy UV LED 360W dùng cho in ấn |
| Công suất | 360W |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | Loại smd 3535 |
| Kích thước | 140mm*50mm*24mm |
| Kích thước phát sáng | 120mm*20mm |
| Sản phẩm | Hai đèn với một bộ nguồn |
| Bước sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng nước |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn, và keo. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + bộ nguồn, đèn + bộ nguồn + bể nước |
| Tuổi thọ (giờ) | 15000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
PVC, và hơn thế nữa. Khả năng chịu nhiệt tối thiểu cho phép hiệu chuẩn hai chiều hiệu quả.
Giới thiệu về Hệ thống sấy UV công suất 360W
Thiết kế nhỏ gọn, nhẹ và thân thiện với người dùng đảm bảo sự thoải mái khi sử dụng lâu dài, cung cấp
khả năng kiểm soát tối ưu cho các ứng dụng chính xác. Các mô-đun UV LED mạnh mẽ, thân thiện với môi trường thay thế hiệu quả các bóng đèn thủy ngân truyền thống
có khả năng sấy khô các vật liệu nhạy cảm với nhiệt một cách thoải mái và giảm tiêu thụ điện năng cũng như tác động đến môi trường.
Hiệu quả của nó vượt trội so với các phương pháp sấy truyền thống, nâng cao năng suất mà không ảnh hưởng đến chất lượng. Nó linh hoạt
và đáng tin cậy, phục vụ cho ngành điện tử, lắp ráp thiết bị y tế, sửa chữa ô tô, và nhiều hơn nữa.
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.Q1
. Làm thế nào để giao hàng?
A1: Nói chung, chúng tôi có thể vận chuyển sản phẩm bằng DHL, UPS, FEDEX express, v.v. Đối với các sản phẩm có trọng lượng và giá trị lớn,
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.Q2
. Tôi cần cửa sổ phát xạ nào?
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.Q3
. Làm thế nào để chọn bước sóng?
A3: Bước sóng thông thường của chúng tôi là 365nm, 385nm, 395nm và 405nm. Các ứng dụng khác nhau sẽ sử dụng bước sóng khác nhau.
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.Q4
: Làm thế nào để đặt hàng? A4: Bạn có thể kiểm tra chi phí vận chuyển và thông tin giảm giá trực tuyến, và đặt hàng trực tiếp trên Nền tảng thương mại nước ngoàithanh toán
.
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đơn hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.Q5
: Dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A5: YM cung cấp phụ tùng thay thế và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến và video 24 giờ.