Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-150W-33610
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-150W-33610 |
Quyền lực: |
150W |
Kích cỡ: |
368*50*112mm |
Kích thước sáng: |
336*10mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-150W-33610 |
Quyền lực: |
150W |
Kích cỡ: |
368*50*112mm |
Kích thước sáng: |
336*10mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-150W-33610Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
1- Đặc điểm: Chất cứng và sấy nhanh, linh hoạt
2Môi trường in mát: Cho phép in trên các chất nền nhạy cảm với nhiệt, ví dụ như tấm slide mỏng, tấm tự dán,
Kháng nhiệt tối thiểu cho phép hiệu quả hiệu chỉnh hai chiều.
3. Dễ dàng tắt và tắt: Dễ dàng bật và tắt mà không làm suy giảm cường độ.
thời gian dẫn đến hoạt động nhanh hơn với năng suất cao.
4. tuổi thọ dài của máy: LED có một cuộc sống lâu dài. do đó, họ cung cấp lợi ích lâu dài mà không có đèn xuống thời gian hoặc bất kỳ
Chi phí tiêu thụ. Tiết kiệm năng lượng: tiêu thụ điện thấp. Do đó, nó tiết kiệm năng lượng và cung cấp giải pháp hiệu quả về chi phí.
5- Thân thiện với môi trường: Không chứa thủy ngân (một nguyên tố không dùng một lần) và khí ozone có thể gây hại cho môi trường.
| Điểm | YM-150W-33610 UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 150W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 368mm*50mm*112mm |
| Kích thước ánh sáng | 336mm*10mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
Vâng, chúng tôi có thể. chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Q2: Tôi có thể đặt logo của mình lên đó không?
Tất nhiên. Logo có thể được làm theo yêu cầu của bạn một khi bạn đạt được MOQ của chúng tôi.
Q3: Bao bì của bạn là gì?
Chúng tôi có một hộp màu và một thùng carton.
Q4: Thời gian giao hàng của bạn là bao nhiêu?
3-7 ngày cho các đơn đặt hàng mẫu trong kho. 25-30 ngày cho sản xuất hàng loạt.
Q5: Điều khoản của bạn là gì?
FOB, CIF, CFR, EXW có sẵn.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.