Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-1200W-40020
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-1200W-40020 |
Quyền lực: |
1200W |
Kích cỡ: |
430mm*95mm*105mm |
Kích thước sáng: |
400mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-1200W-40020 |
Quyền lực: |
1200W |
Kích cỡ: |
430mm*95mm*105mm |
Kích thước sáng: |
400mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-700W-20555Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
1.Hoạt động dễ sử dụng và trực quan
cho phép các nhà khai thác bắt đầu làm việc với đào tạo tối thiểu.
2.Thay thế cấp nhập cảnh cho các quy trình khắc phục truyền thống Một giải pháp cổng hoàn hảo cho người dùng chuyển đổi
từ các phương pháp làm cứng thông thường, cung cấp sự đơn giản mà không ảnh hưởng đến hiệu suất.
3.Công nghệ LED thân thiện với môi trường xuất sắc thay thế các hệ thống thủy ngân nguy hiểm, cung cấp an toàn hơn,
kết quả khắc phục sạch hơn và hiệu quả hơn trong khi giảm tác động môi trường.
4.Hiệu quả về chi phí và tiết kiệm năng lượng
tiêu thụ năng lượng và tuổi thọ của các thành phần.
5.Nhiều bước sóng có sẵn ️ Chọn từ một phạm vi bước sóng chính xác để đảm bảo bạn nhận được
hệ thống tối ưu cho các yêu cầu ứng dụng cụ thể của bạn.
| Điểm | YM-1200W-40020 UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 1200W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 430mm*95mm*105mm |
| Kích thước ánh sáng | 400mm*20mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn là một nhà máy?
A: Vâng, chúng tôi có nhà máy của riêng chúng tôi ở Longhua, Thâm Quyến. và bộ phận thương mại của chúng tôi và kho
nằm ở Quận Guanlan, Thâm Quyến, nếu bạn có thời gian đến Trung Quốc, chào đón bạn visisting!
Q2: Bạn có thể gửi cho tôi mẫu, để tôi có thể xem và kiểm tra chất lượng của nó?
A: Vâng, chúng tôi có thể gửi mẫu cho bạn.
Q3: Bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng OEM và ODM?
A: Có. Chúng tôi có thể hoàn thành các đơn đặt hàng OEM và ODM của bạn. Chúng tôi có số lượng lớn các sản phẩm LED
Đối với các mô hình đặc biệt, sẽ mất một thời gian để tùy chỉnh chúng.
Q4. Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx. Thông thường mất 3-7 ngày để đến. Hàng không và vận chuyển biển cũng tùy chọn.
Q5. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho đèn LED?
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.