Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn LED UV làm mát bằng không khí YM-200W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: một bộ
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV làm mát bằng không khí YM-200W |
Quyền lực: |
200W |
Kích cỡ: |
90mm * 45mm * 124mm |
Kích thước sáng: |
70mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
Cob |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV làm mát bằng không khí YM-200W |
Quyền lực: |
200W |
Kích cỡ: |
90mm * 45mm * 124mm |
Kích thước sáng: |
70mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
Cob |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-200W-7020Ứng dụng hệ thống bảo dưỡng UV
1. Hỗ trợ tư vấn và giải đáp thắc mắc
2. Dịch vụ trực tuyến 24 giờ
3. Máy có video hiệu ứng in hệ thống xử lý bằng đèn led uv có sẵn cho bạn
4. Chúng tôi nồng nhiệt chào đón bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.
5. Bạn có thể nhận được sản xuất và đóng gói tùy chỉnh.
Bảo hành không rắc rối 6,12 tháng và hỗ trợ trực tuyến
7. Sau khi gửi, chúng tôi sẽ theo dõi sản phẩm cho bạn hai ngày một lần cho đến khi bạn nhận được sản phẩm.
Khi bạn nhận được hàng, hãy kiểm tra chúng và gửi phản hồi cho tôi. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về vấn đề này,
liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ cung cấp các giải pháp cho bạn.
| Mục | Hệ thống bảo dưỡng UV YM-200W-7020 |
| Quyền lực | 200W |
| Màu sắc | tia cực tím |
| Loại điốt | lõi ngô |
| Kích cỡ | 90mm*45mm*124mm |
| Kích thước sáng | 70mm*20mm |
| Chất liệu ống kính | Ống kính chịu nhiệt độ cao |
| Bước sóng | 365/385/395/405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo dán khác nhau. |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Của chúng tôiHệ thống bảo dưỡng bằng đèn LED UVđược sử dụng rộng rãi trong ngành thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
ngành công nghiệp đồ nội thất, vv
Nó phù hợp với các loại máy phun mực như Konika, Xaar, Ricoh và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ rộng, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy ép quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1.Cách làm mát là gì?
A: Làm mát bằng không khí.
Q2. Tuổi thọ của đèn LED UV là bao lâu?
Trả lời: Về lý thuyết, tuổi thọ của chip LED là 20.000 giờ. Nếu bạn chăm sóc nó trong quá trình sử dụng, nó thường có thể được sử dụng 3-5 năm.
Q3. Bảo hành là gì?
Trả lời: Tất cả các sản phẩm có thể bảo hành một năm, nếu có bất kỳ bộ phận nào bị hư hỏng trong bảo hành, chúng tôi có thể cung cấp các bộ phận đó miễn phí,
nhưng bạn cần gửi lại đèn LED UV và nguồn điện hoặc máy làm lạnh nước, các bộ phận khác không cần gửi lại.
Q4. Chúng ta có thể tùy chỉnh sản phẩm không?
Đ: Vâng! Chúng tôi có thể sản xuất các sản phẩm theo yêu cầu của bạn
Q5. Điều khoản thanh toán thông thường của bạn cho các đơn đặt hàng là gì?
MỘT:NỀN TẢNG NGOẠI THƯƠNG. T/T, PAYPAL, Western UNION, CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG VISA/MASTERCARD, v.v.
Nhiều điều khoản thanh toán có thể được cung cấp.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com ,, Cảm ơn bạn đã quan tâm.