Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn bảo dưỡng UV LED 2240W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
Đèn bảo dưỡng UV LED 2240W |
Quyền lực: |
2240W |
Kích cỡ: |
500 * 83MM |
Kích thước sáng: |
450*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Màu sắc: |
Đèn LED tia cực tím |
Bảo hành: |
2 năm |
Tên sản phẩm: |
Đèn bảo dưỡng UV LED 2240W |
Quyền lực: |
2240W |
Kích cỡ: |
500 * 83MM |
Kích thước sáng: |
450*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng không khí |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Màu sắc: |
Đèn LED tia cực tím |
Bảo hành: |
2 năm |
Đèn chữa UV LED 2240WThiết bị làm lạnh bằng nước UV
Đèn chữa UV LED Mô tả sản phẩm
| Điểm | Đèn chữa UV LED 2240W |
| Sức mạnh | 2240W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 224 miếng |
| Loại Diode | 6565 loại SMD |
| Kích thước | 500*83MM |
| Kích thước ánh sáng | 450*50mm |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát bằng nước |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + nguồn cung cấp điện, đèn + nguồn cung cấp điện + bể nước |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000-30000giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
Q1Hệ thống làm cứng UV LED bao gồm những gì?
A:Toàn bộ hệ thống làm cứng UV LED bao gồm bộ điều khiển làm cứng UV LED + đầu đèn UV LED.
Q2Tôi có thể sử dụng PLC và tủ điện của riêng tôi không?
A:Động cơ điều khiển UV LED của chúng tôi cung cấp thông tin liên lạc RS485.
Q3Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho hệ thống làm cứng UV LED?
A:Thứ nhất cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt tiền gửi cho đơn đặt hàng chính thức.
Q4. Có được in logo của tôi trên hệ thống làm cứng UV LED không?
A:Vâng. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q5.Bạn có cung cấp bảo hành và dịch vụ lắp đặt cho các sản phẩm không?
A:Vâng, chúng tôi cung cấp dịch vụ 15000HRS và bảo hành miễn phí 1 năm.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Tags: