Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-60W-11010
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-60W-11010 |
Quyền lực: |
60W |
Kích cỡ: |
120mm * 50mm * 97mm |
Kích thước sáng: |
110mm*10mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-60W-11010 |
Quyền lực: |
60W |
Kích cỡ: |
120mm * 50mm * 97mm |
Kích thước sáng: |
110mm*10mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-60W-11010 Ứng dụng hệ thống sấy UV
1. Tiêu thụ năng lượng thấp, chỉ bằng 20% đèn UV thông thường
2. Tiết kiệm năng lượng: tiết kiệm 80% năng lượng điện so với đèn thủy ngân
3. Không thủy ngân, không ozone, thân thiện với môi trường
4. Nguồn sáng lạnh, nhiệt độ thấp
5. Đầu ra ổn định, độ đồng đều cao.
6. Nhiều chế độ điều khiển: Dòng điện không đổi, điều khiển bằng bàn đạp, chế độ quang học thông minh và chế độ thủ công
| Mục | Hệ thống sấy UV YM-60W-11010 |
| Công suất | 60W |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | 3535 |
| Kích thước | 120mm*50mm*97mm |
| Kích thước phát sáng | 110mm*10mm |
| Chất liệu thấu kính | Thấu kính chịu nhiệt độ cao |
| Bước sóng | 365/385/395/405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Hệ thống sấy UV LED của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp kính, ngành trang trí, ngành vật liệu xây dựng,ngành nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại máy phun mực của các thương hiệu như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ lớn, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy in quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có nhà máy riêng không?
A1: Có! Chúng tôi có nhà máy riêng tại Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất sản phẩm LED UV từ năm 2015.
Q2: Bạn có hỗ trợ dịch vụ OEM, ODM không?
A2: Có! Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM / ODM để tùy chỉnh.
Q3: Sản phẩm chính của bạn là gì?
A3: Hạt đèn LED UV; Mô-đun LED UV; Đèn đơn LED UV. v.v.
Q4: Bạn có giới hạn MOQ cho đơn hàng đèn LED không?
A4: Không! Một cái cũng được chấp nhận.
Q5: Điều khoản thanh toán thông thường của bạn cho các đơn hàng là gì?
A5: T/T, D/P D/A, Thẻ tín dụng, PayPal. Chúng tôi chấp nhận nhiều phương thức thanh toán.
Q6: Mất bao lâu để đơn hàng của tôi được vận chuyển?
A6: Thông thường mất 3-7 ngày, tùy thuộc vào số lượng.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com
Tags: