Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Thiết bị bảo dưỡng LED UV 900W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 10000
Kích cỡ: |
320mm * 70mm |
Kích thước sáng: |
225mm*30mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Chất liệu vỏ: |
hồ sơ nhôm |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Loại điốt: |
loại smd 6565/6868 |
Kích cỡ: |
320mm * 70mm |
Kích thước sáng: |
225mm*30mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Chất liệu vỏ: |
hồ sơ nhôm |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Loại điốt: |
loại smd 6565/6868 |
900W UV LED Thiết bị chữa bệnh 365nm 385nm 395nm 405nm UV chữa bệnh ánh sáng
Mô tảcủaThiết bị LED tia UV:
CácThiết bị làm cứng UV LEDđược làm mát bằng cách làm mát bằng nước, làm cho đèn UV LED ổn định hơn và đảm bảo chất lượng.
Các sức mạnh khác nhau, kích thước và mạch có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn, bao gồm cả các bước sóng hỗn hợp.
Nó phù hợp với việc làm cứng các ngành công nghiệp in UV khác nhau, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng.
| Điểm | Hệ thống thiết bị UV LED 900W |
| Sức mạnh | 900w |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | loại 6565/6868 smd |
| Số hạt đèn | 90PC |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước | 320mm*70mm |
| Kích thước ánh sáng | 225mm*30mm |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát bằng nước |
| Quá trình đóng gói | Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + nguồn điện + máy làm mát nước |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
Q1Làm thế nào để giao hàng?
A1: Nói chung, chúng tôi có thể vận chuyển các sản phẩm bằng DHL, UPS, FEDEX express vv. Đối với trọng lượng lớn và giá trị sản phẩm,
Chúng tôi đề nghị vận chuyển bằng đường biển.
Q2Tôi cần cửa sổ phát sóng nào?
A2: Nó phụ thuộc vào khu vực chữa bệnh của bạn. Hoặc bạn có thể cho chúng tôi biết khu vực của bạn và chúng tôi sẽ đề nghị giải pháp tốt nhất cho bạn.
Q3Làm thế nào để chọn bước sóng?
A3: Độ dài sóng bình thường của chúng tôi là 365nm, 385nm, 395nm và 405nm. Ứng dụng khác nhau sẽ sử dụng bước sóng khác nhau.
Hoặc bạn có thể hỏi chúng tôi để xác nhận.
Q4: Làm thế nào để đặt hàng?
A4: Bạn có thể kiểm tra chi phí vận chuyển và giảm giá thông tin trực tuyến, và đặt hàng trực tiếp trên nền tảng thương mại nước ngoài.
Hoặc bạn có thể liên hệ với chúng tôi để biết chi tiết đặt hàng, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vài phút.
Q5: Còn dịch vụ sau bán hàng?
A5: YM cung cấp phụ tùng thay thế và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến và video 24 giờ.
Ứng dụng thiết bị UV LED
Mô-đun UV LED chủ yếu được sử dụng trong lĩnh vực y sinh, xác định chống giả mạo, tinh khiết (nước, không khí, vv), lưu trữ dữ liệu máy tính và máy in UV.với sự phát triển của công nghệ, các ứng dụng mới sẽ tiếp tục xuất hiện để thay thế công nghệ và sản phẩm ban đầu.thiết bị quang trị liệu tia cực tím LED là một thiết bị y tế rất phổ biến trong tương lai, nhưng công nghệ vẫn còn trong giai đoạn sơ sinh. lâu.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.comCảm ơn đã lắng nghe.