Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun COB LED UV 5256-2
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 chiếc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng giấy
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED COB UV 5256-2 |
Quyền lực: |
180W |
Kích thước mô-đun: |
56 * 52MM |
Kích thước sáng: |
25MM * 25MM |
Điện áp: |
34-38V |
Hiện hành: |
3-4.2A |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED COB UV 5256-2 |
Quyền lực: |
180W |
Kích thước mô-đun: |
56 * 52MM |
Kích thước sáng: |
25MM * 25MM |
Điện áp: |
34-38V |
Hiện hành: |
3-4.2A |
Đèn chữa keo UV 180W COB UV LED Module COB Integrated Module UV 355nm
Mô tả sản phẩm của mô-đun COB UV LED
| Tên sản phẩm | Mô-đun đèn LED tia UV 5256-2 |
| Sức mạnh | 180W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 60 miếng |
| Loại Diode | COB smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 180 máy bay |
| Kích thước mô-đun | 56*52mm |
| Kích thước ánh sáng | 25*25mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 34-38V |
| Hiện tại | 3-4.2A |
| Vật liệu chip | Bọ chăn |
| Quá trình đóng gói | Đèn gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | COB Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
Vâng, chúng tôi có thể. chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Q2: Tôi có thể đặt logo của mình lên đó không?
Tất nhiên. Logo có thể được làm theo yêu cầu của bạn một khi bạn đạt được MOQ của chúng tôi.
Q3: Bao bì của bạn là gì?
Chúng tôi có một hộp màu và một thùng carton.
Q4: Thời gian giao hàng của bạn là bao nhiêu?
3-7 ngày cho các đơn đặt hàng mẫu trong kho. 25-30 ngày cho sản xuất hàng loạt.
Q5: Điều khoản của bạn là gì?
FOB, CIF, CFR, EXW có sẵn.
APhân tích ofMô-đun UV LED
Các mô-đun UV LED chủ yếu được sử dụng trong các lĩnh vực làm cứng in ấn, xác định chống giả mạo, tinh khiết (nước, không khí, vv), lưu trữ dữ liệu máy tính và máy in UV.với sự phát triển của công nghệ, các ứng dụng mới sẽ tiếp tục xuất hiện để thay thế công nghệ và sản phẩm ban đầu.
![]()
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.comCảm ơn đã lắng nghe.