Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun COB LED UV 160W-7027
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: hộp
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
YM-160W-7027 |
Quyền lực: |
Mô-đun công suất cao 160W |
Điện áp: |
20.4-22.8V |
Hiện hành: |
4.5-6.3a |
Kiểu: |
Đèn LED tia cực tím |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Tên sản phẩm: |
YM-160W-7027 |
Quyền lực: |
Mô-đun công suất cao 160W |
Điện áp: |
20.4-22.8V |
Hiện hành: |
4.5-6.3a |
Kiểu: |
Đèn LED tia cực tím |
phát ra màu sắc: |
tia cực tím |
Ưu điểm của Mô-đun COB UV LED 160W-7027 :
Thông số kỹ thuậtcủaMô-đun COB UV LED:
| Tên sản phẩm | UV LED COB Module 7027 |
| Sức mạnh | 160W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 54 miếng |
| Loại Diode | COB smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 120 độ |
| Kích thước mô-đun | 70mm*27mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 20.4-22.8V |
| Hiện tại | 4.5-6.3A |
| Vật liệu chip | Bọ chăn |
| Quá trình đóng gói | Bộ kính thạch anh nhiệt độ cao COB |
| Vật liệu mô-đun | 2.5mm COB Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000-30000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
APhân tích of COBMô-đun UV LED
COB module UV LED chủ yếu được sử dụng trong lĩnh vực y sinh, xác định chống giả mạo, tinh khiết (nước, không khí, vv), lưu trữ dữ liệu máy tính.Các ứng dụng mới sẽ tiếp tục xuất hiện để thay thế công nghệ và sản phẩm ban đầuVí dụ, thiết bị quang trị LED cực tím là một thiết bị y tế rất phổ biến trong tương lai,nhưng công nghệ vẫn còn trong giai đoạn sơ sinh. dài.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tất cả các sản phẩm có thể được tùy chỉnh?
A:Vâng.Tất cả các sản phẩm của chúng tôi có thể được thực hiện bởi các chi tiết bạn cung cấp.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: bao bì bìa hoặc bao bì gỗ.
Q3. chu kỳ xử lý?
A: Một số sản phẩm chúng tôi có trong kho.5-12ngày để làm.
Q4: Bảo hành của bạn là bao nhiêu?
Một.bảo hành 1 năm.
Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra trước khi vận chuyển.
Q5: Có được in logo của tôi trên hệ thống làm cứng UV LED không?
Vâng. Xin hãy thông báo chính thức trước khi chúng tôi sản xuất.
![]()
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.