Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn bảo dưỡng UV LED 150W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: hộp
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV chữa bệnh |
Quyền lực: |
150W |
Kích thước đèn UV: |
86mm*40mm*25mm |
Kích thước sáng: |
60mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng |
Góc chùm tia: |
60° |
Tuổi thọ: |
20000 giờ |
Vật liệu: |
Hợp kim nhôm |
bưu kiện: |
hộp carton |
Tên sản phẩm: |
Đèn LED UV chữa bệnh |
Quyền lực: |
150W |
Kích thước đèn UV: |
86mm*40mm*25mm |
Kích thước sáng: |
60mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Bước sóng: |
365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng |
Góc chùm tia: |
60° |
Tuổi thọ: |
20000 giờ |
Vật liệu: |
Hợp kim nhôm |
bưu kiện: |
hộp carton |
Mô tả sản phẩm của đèn làm khô tia cực tím 150W
| Điểm | 150WĐèn chữa UV |
| Sức mạnh | 150W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 86mm*40mm*25mm |
| Kích thước ánh sáng | 60mm*20mm |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Độ dài sóng | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát bằng nước |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| tùy chọn | Đèn đơn, đèn + nguồn cung cấp điện, đèn + nguồn cung cấp điện + bể nước |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.comCảm ơn đã lắng nghe.
Tags: