Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn bảo dưỡng UV làm mát không khí YM-K36-5050-100W
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 10-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/t
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
Đèn bảo dưỡng UV làm mát không khí YM-K36-5050-100W |
Quyền lực: |
100W |
Kích cỡ: |
83*83*90mm |
Kích thước sáng: |
50*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Loại điốt: |
3535 loại smd |
Bước sóng: |
365nm,385nm,395nm,405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Đèn bảo dưỡng UV làm mát không khí YM-K36-5050-100W |
Quyền lực: |
100W |
Kích cỡ: |
83*83*90mm |
Kích thước sáng: |
50*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Loại điốt: |
3535 loại smd |
Bước sóng: |
365nm,385nm,395nm,405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-5050-100W UV Curing SytemƯu điểm
1- Sản lượng ổn định, đồng nhất cao.
2. Đánh sáng ngay lập tức, đạt được 100 năng lượng sản xuất tia cực tím mà không cần làm nóng trước.
3Thời gian sử dụng không bị ảnh hưởng bởi số lần mở và đóng.
4Năng lượng cao, đầu ra ánh sáng ổn định, hiệu ứng chiếu sáng đồng đều và hiệu quả sản xuất được cải thiện.
5Khu vực bức xạ hiệu quả có thể tùy chỉnh, với chiều dài từ 20mm đến 1500mm.
6. Đánh sáng ngay lập tức, đạt được 100 năng lượng sản xuất tia cực tím mà không cần làm nóng trước.
7Thời gian sử dụng không bị ảnh hưởng bởi số lần mở và đóng.
8Năng lượng cao, đầu ra ánh sáng ổn định, hiệu ứng chiếu sáng đồng đều và hiệu quả sản xuất được cải thiện.
| Điểm | YM-5050-100W UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 100W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 loại SMD |
| Kích thước | 83mm*83mm*90mm |
| Kích thước ánh sáng | 50mm*50mm |
| Vật liệu của ống kính | Chống nhiệt độ caoĐịa chỉ |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 15000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1Làm thế nào để giao hàng?
A1: Nói chung, chúng tôi có thể vận chuyển các sản phẩm bằng DHL, UPS, FEDEX express vv. Đối với trọng lượng lớn và giá trị sản phẩm,
Chúng tôi đề nghị vận chuyển bằng đường biển.
Q2Tôi cần cửa sổ phát sóng nào?
A2: Nó phụ thuộc vào khu vực chữa bệnh của bạn. Hoặc bạn có thể cho chúng tôi biết khu vực của bạn và chúng tôi sẽ đề nghị giải pháp tốt nhất cho bạn.
Q3Làm thế nào để chọn bước sóng?
A3: Độ dài sóng bình thường của chúng tôi là 365nm, 385nm, 395nm và 405nm. Ứng dụng khác nhau sẽ sử dụng bước sóng khác nhau. Hoặc bạn có thể hỏi chúng tôi để xác nhận.
Số lượng đặt hàng tối thiểu?
A4: Đèn UV tùy chỉnh thường là 1-5 miếng để thử nghiệm của bạn đầu tiên. Các sản phẩm khác MOQ là 1 bộ / đơn vị.
Q5: Còn dịch vụ sau bán hàng?
A5: YM cung cấp phụ tùng thay thế và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến và video 24 giờ.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.
Tags: