Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống xử lý bằng tia UV YM-1000W-200200
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống xử lý bằng tia UV YM-1000W-200200 |
Quyền lực: |
1000W |
Kích cỡ: |
250mm * 276mm * 105mm |
Kích thước sáng: |
200mm*200mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống xử lý bằng tia UV YM-1000W-200200 |
Quyền lực: |
1000W |
Kích cỡ: |
250mm * 276mm * 105mm |
Kích thước sáng: |
200mm*200mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-1000W-200200Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
1. Tuổi thọ dài: tuổi thọ là hơn 10 lần so với máy đèn truyền thống.
2. Nguồn ánh sáng lạnh, không có bức xạ nhiệt, nhiệt độ bề mặt của sản phẩm được chiếu sáng thấp,
giải quyết vấn đề tổn thương nhiệt truyền thống. Đặc biệt phù hợp với niêm phong cạnh LCD, in phim, vv
3. Nhiệt là nhỏ, có thể giải quyết vấn đề của sản xuất nhiệt lớn của thiết bị truyền thống.
4. ánh sáng ngay lập tức, không cần phải đun nóng để đạt được ngay lập tức 100% năng lượng sản xuất tia cực tím.
5Thời gian sử dụng không bị ảnh hưởng bởi số lần mở và đóng.
| Điểm | YM-1000W-200200 UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 1000W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 250mm*276mm*105mm |
| Kích thước ánh sáng | 200mm*200mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có thể chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
Vâng, chúng tôi có thể. chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: bao bì bìa hoặc bao bì gỗ.
Q3.Toàn bộ hệ thống làm cứng UV LED bao gồm những gì?
A: Toàn bộ hệ thống làm cứng UV LED bao gồm bộ điều khiển làm cứng UV LED + đầu đèn UV LED.
Q4: Thời gian giao hàng của bạn là bao nhiêu?
3-7 ngày cho các đơn đặt hàng mẫu trong kho. 25-30 ngày cho sản xuất hàng loạt.
Q5: Điều khoản của bạn là gì?
FOB, CIF, CFR, EXW có sẵn.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.
Tags: