Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-40W-337
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-40W-337 |
Quyền lực: |
40W |
Kích cỡ: |
83mm * 54mm * 12mm |
Kích thước sáng: |
33mm * 6,5mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
6565 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-40W-337 |
Quyền lực: |
40W |
Kích cỡ: |
83mm * 54mm * 12mm |
Kích thước sáng: |
33mm * 6,5mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
6565 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-40W-337 Ứng dụng hệ thống sấy UV
1. Tư vấn & hỏi đáp – Phản hồi nhanh chóng, chuyên nghiệp cho câu hỏi của bạn.
2. Hỗ trợ trực tuyến 24 giờ – Chúng tôi luôn sẵn sàng giúp đỡ.
3. Video sấy UV LED – Xem hiệu quả in ấn trong thực tế. Có sẵn theo yêu cầu.
4. Chào mừng đến thăm nhà máy – Hãy đến xem cách chúng tôi làm việc.
5. Sản xuất & đóng gói theo yêu cầu – Tùy chỉnh theo nhu cầu của bạn.
6. Bảo hành 12 tháng + hỗ trợ trực tuyến – Yên tâm, chúng tôi luôn đồng hành.
7. Theo dõi đến khi giao hàng – Chúng tôi cập nhật cho bạn hai ngày một lần cho đến khi hàng về.
8. Kiểm tra & phản hồi – Kiểm tra sản phẩm sau khi nhận. Có vấn đề gì? Hãy cho chúng tôi biết, và chúng tôi sẽ giải quyết nhanh chóng.
| Mục | Hệ thống sấy UV YM-40W-337 |
| Công suất | 40W |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | 6565 smd |
| Kích thước | 83mm * 54mm* 12mm |
| Kích thước phát sáng | 13mm*6.5mm |
| Chất liệu thấu kính | Thấu kính chịu nhiệt độ cao |
| Bước sóng | 365/385/395/405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Hệ thống sấy UV LED của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp kính, ngành trang trí, ngành vật liệu xây dựng,ngành nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các thương hiệu máy phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ lớn, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy in quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Hệ thống sấy UV LED hoàn chỉnh bao gồm những gì?
A1: Hệ thống sấy UV LED hoàn chỉnh bao gồm Bộ điều khiển sấy UV LED và Đầu đèn UV LED.
Q2. Tôi có thể sử dụng PLC và tủ điện của riêng mình không?
A2: Có, tất nhiên. Trình điều khiển UV LED của chúng tôi cung cấp giao tiếp RS485.
Q3.Làm thế nào để tiến hành đặt hàng hệ thống sấy UV LED?
A3: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q4. Có được in logo của tôi trên hệ thống sấy UV LED không?
A4: Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q5.Bạn có cung cấp dịch vụ bảo hành và lắp đặt cho sản phẩm không?
A5: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ 15000 giờ và bảo hành miễn phí 1 năm. Dịch vụ lắp đặt có thể được cung cấp nhưng phải trả phí
tùy thuộc vào quốc gia và hệ thống khác nhau.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com
Tags: