Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun ánh sáng UV 9510
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 mảnh
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 9510 |
Quyền lực: |
110W |
Kích thước mô-đun: |
95mm*10mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
83mm*6.5mm |
Điện áp: |
71,5-82,5V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
chip LED: |
Seoul, Epileds, LG |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 9510 |
Quyền lực: |
110W |
Kích thước mô-đun: |
95mm*10mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
83mm*6.5mm |
Điện áp: |
71,5-82,5V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
chip LED: |
Seoul, Epileds, LG |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV Light Module 110W năng lượng cao đèn hạt mô-đun hệ thống làm cứng dẫn UV
| Tên sản phẩm | Mô-đun ánh sáng tia cực tím 9510 |
| Sức mạnh | 110W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 11 miếng |
| Loại Diode | 6565/6868 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 95mm*10mm*2.0mm |
| Kích thước ánh sáng | 83mm*6,5mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 71.5-82.5V |
| Hiện tại | 1-1.5A |
| Vật liệu chip | Seoul,Epileds, LG |
| Quá trình đóng gói | Ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng. |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là một nhà máy?
A: Có! Chúng tôi là nhà máy ở Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất các sản phẩm UV LED trong sáu năm.
Q2. Độ dài sóng của đèn UV LED là bao nhiêu?
A: Độ dài sóng của đèn UV LED thường là 365-405nm.
395nm, 385/395nm cho máy in, 365nm cho keo UV.
Câu 3: Chip LED của bạn là gì?
A: Chúng tôi sử dụng là Hàn Quốc LG, Seoul, Taiwna Epileds về thương hiệu chip LED
Q4. Vật liệu của đèn và ống kính là gì?
A: Vật liệu của đèn là nhôm, và ống kính là thạch anh.
Q5. Cách làm mát là gì?
A: Hầu hết các UVLED là làm mát bằng nước. Chúng tôi cũng có một số bán nóng làm mát bằng không khí UVLED, làm mát bằng không khí UV LED đang trên đường
Xin chú ý đặc biệt.
Mẹo ấm áp, để làm cho sản phẩm của chúng tôi chơi hiệu suất tốt nhất và giảm thất bại của khách hàng trong việc sử dụng sản phẩm, xin lưu ý:
1) Trong suốt quá trình sử dụng, tất cả những người tiếp xúc trực tiếp với UVLED nên thực hiện các biện pháp để ngăn ngừa và loại bỏ điện tĩnh.và không chạm trực tiếp vào đèn diode phát ra tia UV bằng tay.
2) Khi hàn, nên chú ý đến thời gian hàn và nhiệt độ, và phân biệt cực dương và tiêu cực.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không nên vượt quá các giá trị định số.
Đối với hàn điện năng lượng cao sử dụng đèn LED tia UV, các điểm sau đây nên được tuân thủ:
1) Hoạt động hàn không được vượt quá thời gian giới hạn;
2) Đảm bảo rằng nhiệt độ hàn dưới 260C mọi lúc.
3) Thiệt hại ống kính Aviod trong quá trình hàn.
4) Hãy chắc chắn rằng hệ thống làm mát đang hoạt động tích cực, hiệu quả và đang phân tán nhiệt.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.