Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun ánh sáng UV 142120
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 142120 |
Quyền lực: |
1600W |
Kích thước mô-đun: |
142mm*120mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
142mm*107mm |
Điện áp: |
71-80V |
Hiện hành: |
13-18A |
chip LED: |
Epileds-LG-Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô-đun uv gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60, 120 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 142120 |
Quyền lực: |
1600W |
Kích thước mô-đun: |
142mm*120mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
142mm*107mm |
Điện áp: |
71-80V |
Hiện hành: |
13-18A |
chip LED: |
Epileds-LG-Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô-đun uv gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60, 120 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV Light Module 1600W Lượng cao tập trung bề mặt nguồn ánh sáng
| Tên sản phẩm | Mô-đun ánh sáng tia cực tím 142120 |
| Sức mạnh | 1600W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 546 miếng |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Silica gel hoặc thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60, 120 độ |
| Kích thước mô-đun | 142mm*120mm*2.0mm |
| Kích thước ánh sáng | 142mm*107mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 71-80V |
| Hiện tại | 13-18A |
| Vật liệu chip | Seoul, LG"Điện tử" |
| Quá trình đóng gói | Mô-đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng. |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1. Công ty của bạn là một nhà sản xuất hoặc một nhà phân phối?
A. Chúng tôi là một công ty sản xuất có trụ sở tại Thâm Quyến. Trong 7 năm qua, chúng tôi đã sản xuất và phát triển các sản phẩm UV LED.
Q2. Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm?
Chúng tôi có thể sản xuất theo yêu cầu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn.
Q3. sản phẩm chính của bạn là gì?
A. Đèn đèn UV LED Bead; UV LED Module; UV LED Single Light.
Q4.Làm sao tôi biết bước sóng nào phù hợp với tôi?
A.Thông thường bước sóng của đèn UV LED là từ 365-405nm, máy in inkjet sử dụng 395nm,
Máy in sử dụng 385/395nm, UV cứng keo đòi hỏi 365nm.
Q5.Những phương thức thanh toán nào được chấp nhận và sẽ mất bao lâu để giao hàng đến?
A.Chúng tôi có một chính sách giao hàng 3-10 ngày tùy thuộc vào nơi vận chuyển và số lượng của đơn đặt hàng.
Giao dịch T / T / thanh toán nền tảng là phương tiện thanh toán chấp nhận được.
Q6.Nếu tôi đặt hàng với số lượng lớn, tôi có được giảm giá không?
A.Vâng, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giá bán buôn nếu bạn đặt hàng hàng loạt.
Q7.Làm thế nào để đặt hàng?
A.Vui lòng để lại cho chúng tôi một câu hỏi và một nhân viên bán hàng sẽ liên hệ với bạn trong vòng 24 giờ trong ngày làm việc.
Q8.Có thể điều chỉnh cường độ tia cực tím không?
A.Chúng tôi thiết kế hệ thống làm mờ khác nhau cho các sản phẩm khác nhau.
Q9.Tuổi thọ của đèn UV LED là bao lâu?
A.Tuổi thọ của chip LED là 20.000 giờ, nếu bạn chăm sóc nó trong khi sử dụng, nó thường có thể được sử dụng trong 2-3 năm.
Q10.YuanMing có thể cung cấp gì?
A.Các sản phẩm của chúng tôi bao gồm một phạm vi rộng. chúng tôi có thể cung cấp cho bạn, năng lượng cao LED mảng (1-100W), COB LED, EPILEDs, LED module,
Đèn LED, đèn UV làm cứng công suất cao và tất cả các giải pháp ứng dụng UV LED.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.