Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống xử lý bằng tia cực tím YM-350W -20555
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-350W-20555 |
Quyền lực: |
350W |
Kích cỡ: |
265*81*97MM |
Kích thước sáng: |
205*55MM |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-350W-20555 |
Quyền lực: |
350W |
Kích cỡ: |
265*81*97MM |
Kích thước sáng: |
205*55MM |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-350W-20555Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
1Hỗ trợ điều tra và tư vấn
2. Dịch vụ trực tuyến 24 giờ
3. Máy với hệ thống làm cứng UV dẫn hiệu ứng in video có sẵn cho bạn
4Chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.
5. Bạn có thể nhận được sản xuất tùy chỉnh và đóng gói.
6: Tiêu thụ năng lượng thấp, chỉ 20% so với đèn UV thông thường
7: Không có thủy ngân, Không có Ozone, thân thiện với môi trường
8: Nguồn ánh sáng lạnh, nhiệt độ thấp
9: Sản lượng ổn định, đồng nhất cao.
| Điểm | YM-350W-20555UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 350W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 265mm*81mm*97mm |
| Kích thước ánh sáng | 205mm*55mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1. toàn bộ hệ thống làm cứng UV LED bao gồm những gì?
A:Toàn bộ hệ thống làm cứng UV LED bao gồm bộ điều khiển làm cứng UV LED + đầu đèn UV LED.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: Chúng tôi sử dụng bao bì hộp đặc biệt xuất khẩu và bao bì hộp gỗ rất mạnh để đảm bảo hàng hóa có thể được giao an toàn cho khách hàng.
Q3. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho hệ thống làm cứng UV LED?
A:Thứ nhất cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt tiền gửi cho đơn đặt hàng chính thức.
Q4. Có được in logo của tôi trên hệ thống làm cứng UV LED không?
A:Xin vui lòng thông báo chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q5.Bạn có cung cấp bảo hành và dịch vụ lắp đặt cho các sản phẩm không?
A:Vâng, chúng tôi cung cấp dịch vụ 15000HRS và bảo hành miễn phí 1 năm.
quốc gia khác nhau và hệ thống khác nhau.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.