Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-350W-20030
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-350W-20030 |
Quyền lực: |
350W |
Kích cỡ: |
230mm*50mm*100mm |
Kích thước sáng: |
200mm*30 mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-350W-20030 |
Quyền lực: |
350W |
Kích cỡ: |
230mm*50mm*100mm |
Kích thước sáng: |
200mm*30 mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-350W-20030 Ứng dụng hệ thống sấy UV
1. Cường độ ánh sáng cao;
2. Tiết kiệm năng lượng: tiết kiệm 80% năng lượng điện so với đèn thủy ngân
3. Điều chỉnh đầu ra UV: Từ 5% đến 100%
4. Nhiều chế độ điều khiển: Dòng điện không đổi, điều khiển bằng bàn đạp, chế độ quang học thông minh và chế độ thủ công
5: Cảm biến quang điện, bật/tắt tức thời, không cần làm nóng trước.
6: Tiêu thụ năng lượng thấp, chỉ bằng 20% đèn UV thông thường
7: Không thủy ngân, không Ozone, thân thiện với môi trường
8: Nguồn sáng lạnh, nhiệt độ thấp
9: Đầu ra ổn định, độ đồng đều cao.
| Mục | Hệ thống sấy UV YM-350W-20030 |
| Công suất | 350W |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | 3535 |
| Kích thước | 230mm*50mm*100mm |
| Kích thước phát sáng | 200mm*30mm |
| Chất liệu thấu kính | Thấu kính chịu nhiệt độ cao |
| Bước sóng | 365/385/395/405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn, keo. |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ lớn, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy in quay, v.v.Câu hỏi thường gặpQ1. Tất cả các sản phẩm có thể được tùy chỉnh không?
A:
Có
. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi có thể được sản xuất theo chi tiết bạn cung cấp.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: đóng gói bằng thùng carton hoặc thùng gỗ.
Q3. Chu kỳ xử lý?A: Một số sản phẩm chúng tôi có sẵn trong kho. Thông thường cần khoảng 5
-1
2
ngày để sản xuất.
Q4: Bảo hành của bạn là gì?Một năm bảo hành.Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng.Q5: Có được in logo của tôi trên hệ thống sấy UV LED không?
Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất.
Q6: Bạn có những chứng nhận nào?A: Đã vượt qua chứng nhận CE, RoHS, SGS
Q
7
:
Tuổi thọ của đèn UV LED là bao lâu?
A:
Tuổi thọ hơn 20000 giờ.Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.Umi@ymleduv.com, Cảm ơn bạn đã quan tâm.