Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-750W-25020
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-750W-25020 |
Quyền lực: |
750W |
Kích cỡ: |
280mm * 107mm * 112mm |
Kích thước sáng: |
250mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-750W-25020 |
Quyền lực: |
750W |
Kích cỡ: |
280mm * 107mm * 112mm |
Kích thước sáng: |
250mm*20mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-750W-25020 Ứng dụng hệ thống sấy UV
1. Hỗ trợ tư vấn và giải đáp thắc mắc
2. Dịch vụ trực tuyến 24 giờ
3. Video hiệu ứng in của máy có hệ thống sấy UV LED có sẵn cho bạn
4. Bạn được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi.
5. Bạn có thể nhận sản xuất và đóng gói tùy chỉnh.
6. Bảo hành miễn phí 12 tháng và hỗ trợ trực tuyến
7. Sau khi gửi hàng, chúng tôi sẽ theo dõi sản phẩm cho bạn hai ngày một lần, cho đến khi bạn nhận được sản phẩm.
Khi bạn nhận được hàng, hãy kiểm tra chúng và cho tôi phản hồi. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về vấn đề này,
hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ đưa ra giải pháp cho bạn.
| Mục | Hệ thống sấy UV YM-750W-25020 |
| Công suất | 750W |
| Màu sắc | UV |
| Loại diode | 3535 smd |
| Kích thước | 280mm*107mm*112mm |
| Kích thước phát sáng | 250mm*20mm |
| Chất liệu thấu kính | Thấu kính chịu nhiệt độ cao |
| Bước sóng | 365/385/395/405nm |
| Sơ đồ làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn, và keo. |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Hệ thống sấy UV LED của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp kính, ngành trang trí, ngành vật liệu xây dựng,ngành nội thất, v.v.
Nó phù hợp với nhiều thương hiệu máy phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ lớn, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy in quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Phương pháp làm mát là gì?
A: Làm mát bằng không khí.
Q2. Tuổi thọ của UV LED là bao nhiêu?
A: Tuổi thọ của chip LED về lý thuyết là 20.000 giờ. Nếu bạn bảo quản tốt trong quá trình sử dụng, nó thường có thể sử dụng được 3-5 năm.
Q3. Bảo hành là gì?
A: Tất cả các sản phẩm đều được bảo hành một năm, nếu có bất kỳ bộ phận nào bị hỏng trong thời gian bảo hành, chúng tôi có thể cung cấp bộ phận miễn phí,
nhưng bạn cần gửi lại đèn UV LED và bộ nguồn hoặc bộ làm mát nước, các bộ phận khác không cần gửi lại.
Q4. Chúng ta có thể tùy chỉnh sản phẩm không?
A: Có! Chúng tôi có thể sản xuất sản phẩm theo yêu cầu của bạn
Q5. Điều khoản thanh toán thông thường của bạn cho các đơn hàng là gì?
A:
NỀN TẢNG THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ. T/T, PAYPAL, WESTERN UNION, CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG VISA/MASTERCARD, v.v. Có thể cung cấp thêm các điều khoản thanh toán.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com
Tags: