Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Đèn làm mát nước LED YM-700W UV
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Đèn làm mát nước LED YM-700W UV |
Quyền lực: |
700W |
Kích cỡ: |
123*80*30mm |
Kích thước sáng: |
90*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
6565/6868 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Đèn làm mát nước LED YM-700W UV |
Quyền lực: |
700W |
Kích cỡ: |
123*80*30mm |
Kích thước sáng: |
90*50mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát bằng nước |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
6565/6868 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-700W-9050Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
| Điểm | YM-700W-9050 UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 700W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 6565/6868 smd |
| Kích thước | 1230mm*80mm*30mm |
| Kích thước ánh sáng | 90mm*50mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát bằng nước |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1. Cách làm mát là gì?
A: làm mát bằng không khí.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: Chúng tôi sử dụng bao bì hộp đặc biệt xuất khẩu và bao bì hộp gỗ rất mạnh để đảm bảo hàng hóa có thể được giao an toàn cho khách hàng.
Q3. chu kỳ xử lý?
A: Một số sản phẩm chúng tôi có trong kho. đèn UV thường cần khoảng 5-10days để làm. Nếu bạn cần khẩn cấp, chúng tôi sẽ làm cho
Đèn UV càng sớm càng tốt. Hệ thống làm cứng UV của chúng tôi cần khoảng 7-15 ngày để chuẩn bị. Phụ kiện UV cần khoảng 1-7 ngày để chuẩn bị.
Q4. Chúng ta có thể tùy chỉnh sản phẩm?
A: Có! Chúng tôi có thể sản xuất các sản phẩm theo yêu cầu của bạn
Q5. Điều khoản thanh toán thông thường của bạn cho đơn đặt hàng là gì?
A:Nền tảng thương mại nước ngoài. T / T, PAYPAL, Western Union, VISA / MasterCard chuyển ngân hàng vv
Có thể cung cấp nhiều điều khoản thanh toán hơn.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com ,Cảm ơn sự chú ý của các bạn.
Tags: