Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun ánh sáng UV 4331
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 4331 |
Quyền lực: |
90W |
Kích thước mô-đun: |
43mm * 31mm * 1,5mm |
Kích thước sáng: |
39mm*12mm |
Điện áp: |
34-38V |
Hiện hành: |
1.5-2.1a |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 4331 |
Quyền lực: |
90W |
Kích thước mô-đun: |
43mm * 31mm * 1,5mm |
Kích thước sáng: |
39mm*12mm |
Điện áp: |
34-38V |
Hiện hành: |
1.5-2.1a |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV Light Module 90W UV dẫn mô-đun máy in năng lượng cao UV dẫn ống kính thạch anh đèn hạt
| Tên sản phẩm | Mô-đun ánh sáng tia cực tím 4331 |
| Sức mạnh | 90W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 30 miếng |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 43mm*31mm*1.5mm |
| Kích thước ánh sáng | 39mm*12mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 34-38V |
| Hiện tại | 1.5-2.1A |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quá trình đóng gói | Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
![]()
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá tốt
Chúng tôi cung cấp giá bán trực tiếp của nhà sản xuất.
2) Đảm bảo chất lượng
Chúng tôi có đội ngũ nghiên cứu và phát triển của riêng mình, mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển.
3) Dịch vụ tùy chỉnh
Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm theo nhu cầu của bạn.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là một nhà máy?
A: Vâng! Chúng tôi là một nhà máy ở Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất các sản phẩm UV LED trong bảy năm.
Q2. Những sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Đèn đèn UV LED; module UV LED; đèn UV LED đơn và thiết bị UV.
Q3. Bạn có bất kỳ hạn chế MOQ nào đối với đơn đặt hàng đèn LED?
Không, một cái cũng được chấp nhận.
Q4. Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm?
A: Có! Chúng tôi có thể sản xuất theo yêu cầu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn.
Q5.Vậy chất lượng của đèn LED thì sao?
A:Xin đừng lo lắng về chất lượng. Công ty chúng tôi là nhà sản xuất đèn LED chính ở Trung Quốc.
Q6.Thời gian giao hàng và phương thức thanh toán là gì?
A:Thời gian giao hàng của chúng tôi sẽ là 3-10 ngày.
Thanh toán có thể là giao dịch T/T/Nền tảng giao dịchthanh toán.
Q7.Tôi có thể đặt logo của mình lên đó được không?
A:Tất nhiên. Logo có thể được làm theo yêu cầu của bạn một khi bạn đạt được MOQ của chúng tôi.
Q8.Có thể điều chỉnh cường độ tia cực tím không?
A:Vâng, cường độ là 0-100% điều chỉnh.
Các vấn đề cần được chú ý
Một lời nhắc nhở ấm áp, để làm cho sản phẩm của chúng tôi chơi hiệu suất tốt nhất,và giảm
sự cố của khách hàng khi sử dụng sản phẩm, xin lưu ý:
1) Trong suốt quá trình sử dụng, tất cả những người tiếp xúc trực tiếp với UVLED nên
thực hiện các biện pháp để ngăn ngừa và loại bỏ điện tĩnh và không tiếp xúc trực tiếp với đèn LED tia UV bằng tay.
2) Chú ý đến thời gian hàn và nhiệt độ khi hàn, và phân biệt giữa cực dương và tiêu cực.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không được vượt quá giá trị định số.
Cần chú ý đến việc hàn đèn LED tia cực tím công suất cao:
1) Thời gian hàn không nên vượt quá 3S;
2) Nhiệt độ hàn nên thấp hơn 260 độ C.
3) Lò đúc ngược chỉ được phép một lần.
4) Khi hàn, phân biệt cực dương và tiêu cực và tránh ống kính để tránh làm hỏng ống kính.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.