Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun LED UV 4513
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 chiếc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 4513 |
Quyền lực: |
40W |
Kích thước mô-đun: |
45mm*13mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
33mm * 6,5mm |
Điện áp: |
26-30V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 4513 |
Quyền lực: |
40W |
Kích thước mô-đun: |
45mm*13mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
33mm * 6,5mm |
Điện áp: |
26-30V |
Hiện hành: |
1-1,5A |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Mô-đun LED UV 40W 6565 10W hạt đèn LED UV mô-đun LED UV để đóng rắn
| Tên sản phẩm | Mô-đun LED UV 4513 |
| Công suất | 40W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 4 chiếc |
| Loại diode | 6565/6868 smd |
| Vật liệu thấu kính của Diode | Thạch anh |
| Góc nhìn của thấu kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 45mm*13mm*2.0mm |
| Kích thước phát sáng | 33mm*6.5mm |
| Bước sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 26-30V |
| Dòng điện | 1-1.5A |
| Vật liệu chip | LG,Seoul,Epileds |
| Quy trình đóng gói | Đóng gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | Đế đồng 2.0mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Nơi xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tất cả các sản phẩm có thể được tùy chỉnh không?
A: Có. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi có thể được sản xuất theo chi tiết bạn cung cấp.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: đóng gói trong thùng carton hoặc đóng gói bằng gỗ.
Q3. Chu kỳ xử lý?
A: Một số sản phẩm chúng tôi có sẵn trong kho. Thông thường cần khoảng 5-12ngày để sản xuất.
Q4: Bảo hành của bạn là gì?
Một năm bảo hành.
Tất cả các sản phẩm sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng.
Q5: Có được in logo của tôi trên hệ thống đóng rắn LED UV không?
Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất.
Q6:Bạn có những chứng nhận nào?
A: CE,RoHS,SGS đã được thông qua
Q7:What là thời gian sử dụng của đèn LED UV Lamp?
A:Thời gian sử dụng hơn 20000 giờ.Những điểm cần lưu ý
Nhắc nhở ấm áp, để sản phẩm của chúng tôi phát huy hiệu suất tốt nhất
, và để giảm thiểu lỗi của khách hàng khi sử dụng sản phẩm, vui lòng chú ý:
1) Thời gian hàn không được vượt quá 3 giây;
2) Nhiệt độ hàn phải dưới 260 độ C.
3) Hàn lại chỉ được phép thực hiện một lần.
4) Khi hàn, phân biệt cực dương và cực âm, và tránh thấu kính để tránh làm hỏng thấu kính.
5) Thực hiện tốt các biện pháp tản nhiệt, đặc biệt là LED UV công suất cao càng nhiều càng tốt để đảm bảo diện tích tản nhiệt đầy đủ.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com
, Cảm ơn bạn đã quan tâm.