Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun LED UV 10364
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 chiếc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 10364 |
Quyền lực: |
720W |
Kích thước mô-đun: |
103mm*64mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
91mm * 52mm |
Điện áp: |
39-45V*2 |
Hiện hành: |
6-9A*2 |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 10364 |
Quyền lực: |
720W |
Kích thước mô-đun: |
103mm*64mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
91mm * 52mm |
Điện áp: |
39-45V*2 |
Hiện hành: |
6-9A*2 |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Mô-đun LED UV 720W Mô-đun LED UV công suất cao hạt đèn thấu kính thạch anh
| Tên sản phẩm | Mô-đun LED UV 10364 |
| Công suất | 720W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 72 chiếc |
| Loại diode | 6565/6868 smd |
| Vật liệu thấu kính của diode | Thạch anh |
| Góc nhìn của thấu kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 103mm*64mm*2.0mm |
| Kích thước phát sáng | 91mm*52mm |
| Bước sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 39-45V*2 |
| Dòng điện | 6-9A*2 |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quy trình đóng gói | Đóng gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | Đế đồng 2.0mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá tốt
Chúng tôi cung cấp giá bán trực tiếp của nhà sản xuất.
2) Đảm bảo chất lượng
Chúng tôi có đội ngũ R&D riêng, mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chuyên nghiệp trước khi giao hàng.
3) Dịch vụ tùy chỉnh
Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm theo nhu cầu của bạn.
4) Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi cung cấp dịch vụ tư vấn trước bán hàng và dịch vụ sau bán hàng vượt trội và kịp thời,
Mọi câu hỏi về LED UV sẽ được kỹ sư chuyên nghiệp trả lời trong vòng 12 giờ.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có thể chấp nhận đơn hàng mẫu không?
Có, chúng tôi có thể. Chúng tôi hoan nghênh đơn hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng.
Q2: Tôi có thể đặt logo của mình lên đó không?
Tất nhiên. Logo có thể được tạo theo yêu cầu của bạn khi bạn đạt đến MOQ của chúng tôi.
Q3: Bao bì của bạn là gì?
Chúng tôi có hộp màu và thùng carton. Chào mừng bạn tùy chỉnh nếu bạn cần.
Q4: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
3-7 ngày đối với đơn hàng mẫu có sẵn trong kho. 25-30 ngày đối với sản xuất hàng loạt.
Q5: Điều khoản báo giá của bạn là gì?
FOB, CIF, CFR, EXW đều có sẵn.
Cần chú ý khi hàn LED UV công suất cao:
1) Thời gian hàn không được vượt quá 3 giây;
2) Nhiệt độ hàn phải dưới 260 độ C.
3) Chỉ được phép hàn lại một lần.
4) Khi hàn, phân biệt cực dương và cực âm, tránh thấu kính để tránh làm hỏng thấu kính.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com , Cảm ơn bạn đã quan tâm.