Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun LED UV 6015
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 cái
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 10364 |
Quyền lực: |
45W |
Kích thước mô-đun: |
60mm*15mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
60mm*3.5mm |
Điện áp: |
51-57V |
Hiện hành: |
500-700mA |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 10364 |
Quyền lực: |
45W |
Kích thước mô-đun: |
60mm*15mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
60mm*3.5mm |
Điện áp: |
51-57V |
Hiện hành: |
500-700mA |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV LED Module 45W Nguồn ánh sáng đường dây công suất cao
| Tên sản phẩm | Mô-đun UV LED 6015 |
| Sức mạnh | 45W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 15 bộ |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 60mm*15mm*2.0mm |
| Kích thước ánh sáng | 60mm*3,5mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 51-57V |
| Hiện tại | 500-700MA |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quá trình đóng gói | Mô-đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá tốt
Chúng tôi có thể cung cấp giá bán trực tiếp của nhà sản xuất và cho bạn giảm giá tốt nhất.
2) Đảm bảo chất lượng
Chúng tôi có đội ngũ nghiên cứu và phát triển của riêng mình, mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển.
3) Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi cung cấp chất lượng cao và kịp thời tư vấn trước bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Bất kỳ câu hỏi nào về UV LED sẽ được các kỹ sư chuyên nghiệp trả lời trong vòng 12 giờ.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là một nhà máy?
A: Vâng! Chúng tôi là một nhà máy ở Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất các sản phẩm UV LED trong bảy năm.
Q2. Những sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Đèn đèn UV LED; module UV LED; đèn UV LED đơn và thiết bị UV.
Q3. Làm thế nào để xử lý đơn đặt hàng?
A: 1. Hãy cho chúng tôi biết yêu cầu của bạn.
2Chúng tôi đưa ra lời đề nghị và đưa ra lời khuyên.
3Chúng tôi sẽ làm một điều tra viên sau khi bạn xác nhận báo giá.
4Bạn thanh toán sau khi kiểm tra chi tiết.
5Chúng tôi sẽ sắp xếp giao hàng nhanh nhất có thể.
Q4. Thế còn chất lượng của đèn LED?
A: Xin đừng lo lắng về chất lượng. Công ty chúng tôi là nhà sản xuất đèn LED chính ở Trung Quốc.
Q5. Có thể điều chỉnh cường độ tia cực tím?
A: Vâng, cường độ là 0-100% điều chỉnh. Chúng tôi thiết kế khác nhau.
Cần chú ý đến việc hàn đèn LED tia cực tím công suất cao:
1) Thời gian hàn không nên vượt quá 3S;
2) Nhiệt độ hàn nên dưới 260 độ C.
3) hàn ngược chỉ được phép một lần.
4) Khi hàn, phân biệt cực dương và tiêu cực và tránh ống kính để tránh làm hỏng ống kính.
2) Khi hàn, nên chú ý đến thời gian hàn và nhiệt độ,
và các cực dương và tiêu cực nên được phân biệt.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không nên vượt quá các giá trị định số.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.comCảm ơn đã lắng nghe.