Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun LED UV 260120
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 chiếc
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 260120 |
Quyền lực: |
600W |
Kích thước mô-đun: |
260mm*120mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
195mm*94mm |
Điện áp: |
68-76V |
Hiện hành: |
5-7A |
chip LED: |
LG/Epileds/ Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV 260120 |
Quyền lực: |
600W |
Kích thước mô-đun: |
260mm*120mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
195mm*94mm |
Điện áp: |
68-76V |
Hiện hành: |
5-7A |
chip LED: |
LG/Epileds/ Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV LED Module 600W LED module ánh sáng UV led curing lamp cob led module
| Tên sản phẩm | Mô-đun UV LED 260120 |
| Sức mạnh | 600W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 200 bộ |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 260mm*120mm*2.0mm |
| Kích thước ánh sáng | 195mm*94mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 68-76V |
| Hiện tại | 5-7A |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quá trình đóng gói | Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | In UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá tốt
Chúng tôi cung cấp giá bán trực tiếp của nhà sản xuất.
2) Đảm bảo chất lượng
Chúng tôi có đội ngũ nghiên cứu và phát triển của riêng mình, mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển.
3) Dịch vụ tùy chỉnh
Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm theo nhu cầu của bạn.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tất cả các sản phẩm có thể được tùy chỉnh?
A: Chúng tôi là nhà máy sản xuất đèn dẫn UV, hệ thống dẫn UV. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi có thể được thực hiện bởi các chi tiết bạn cung cấp.
Q2. Bao bì bên ngoài của sản phẩm là gì?
A: bao bì bìa hoặc bao bì gỗ.
Q3. chu kỳ xử lý?
A: Một số sản phẩm chúng tôi có trong kho. Thông thường cần khoảng 3-15 ngày để làm.
Số lượng đặt hàng?
A: Đèn UV tùy chỉnh Thường là 1 miếng.
Bạn có kiểm tra tất cả hàng hóa của bạn trước khi giao hàng không?
A: Có, chúng tôi có 100% thử nghiệm trước khi giao hàng
Cần chú ý đến việc hàn đèn LED tia cực tím công suất cao:
1) Thời gian hàn không nên vượt quá 3S;
2) Nhiệt độ hàn nên dưới 260 độ C.
3) Khi hàn, phân biệt cực dương và tiêu cực và tránh ống kính để tránh hư hỏng ống kính.
4) Làm một công việc tốt của các biện pháp phân tán nhiệt, đặc biệt là năng lượng cao UVLED càng xa càng tốt để đảm bảo diện tích bộ sưởi đầy đủ.
5) Để kéo dài tuổi thọ của các tia phát quang cực tím,khuyến cáo sử dụng một nguồn cung cấp điện động không đổi hoặc IC thay vì nguồn cung cấp điện động không đổi hoặc IC.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.comCảm ơn đã lắng nghe.