Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun ánh sáng UV 6450
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 6450 |
Quyền lực: |
380W |
Kích thước mô-đun: |
64mm*50mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
64mm * 33mm |
Điện áp: |
54-61V |
Hiện hành: |
4-5.6A |
chip LED: |
LG /Epileds / Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Hạt đèn gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 6450 |
Quyền lực: |
380W |
Kích thước mô-đun: |
64mm*50mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
64mm * 33mm |
Điện áp: |
54-61V |
Hiện hành: |
4-5.6A |
chip LED: |
LG /Epileds / Seoul |
Quá trình đóng gói: |
Hạt đèn gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV Light Module 600W năng lượng cao UV LED chip đèn ống kính thạch anh hạt
| Tên sản phẩm | Mô-đun ánh sáng tia cực tím 6450 |
| Sức mạnh | 380W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 128 miếng |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 64mm*50mm*2.0mm |
| Kích thước ánh sáng | 64mm*33mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 54-61V |
| Hiện tại | 4-5.6A |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quá trình đóng gói | Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
![]()
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá tốt
Chúng tôi cung cấp giá bán trực tiếp của nhà sản xuất.
2) Đảm bảo chất lượng
Chúng tôi có đội ngũ nghiên cứu và phát triển của riêng mình, mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển.
3) Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi cung cấp tư vấn trước bán hàng và dịch vụ sau bán hàng cao cấp và kịp thời, Bất kỳ câu hỏi nào về UV LED sẽ được một kỹ sư chuyên nghiệp trả lời trong 12 giờ.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là một nhà máy?
A: Vâng! Chúng tôi là một nhà máy ở Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất các sản phẩm UV LED trong bảy năm.
Q2. Những sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Đèn đèn UV LED; module UV LED; đèn UV LED đơn và thiết bị UV.
Q3. Bạn có bất kỳ hạn chế MOQ nào đối với đơn đặt hàng đèn LED?
Không, một cái cũng được chấp nhận.
Q4. Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm?
A: Có! Chúng tôi có thể sản xuất theo yêu cầu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn.
Q5. Làm thế nào về chất lượng của đèn LED?
A: Xin đừng lo lắng về chất lượng. Công ty chúng tôi là nhà sản xuất đèn LED chính ở Trung Quốc.
Thanh toán có thể là giao dịch T/T/Nền tảng giao dịchthanh toán.
Tôi có thể đặt logo của mình lên đó được không?
A: Tất nhiên. Logo có thể được thực hiện theo yêu cầu của bạn một khi bạn đạt được MOQ của chúng tôi.
Các vấn đề cần được chú ý
Mẹo ấm áp, để làm cho sản phẩm của chúng tôi chơi hiệu suất tốt nhất và giảm thất bại của khách hàng trong việc sử dụng sản phẩm, xin lưu ý:
1) Trong suốt quá trình sử dụng, tất cả những người tiếp xúc trực tiếp với UVLED nên thực hiện các biện pháp để ngăn ngừa và loại bỏ điện tĩnh.và không chạm trực tiếp vào đèn diode phát ra tia UV bằng tay.
2) Khi hàn, nên chú ý đến thời gian hàn và nhiệt độ, và phân biệt cực dương và tiêu cực.
3) Các thông số điện như dòng điện và điện áp không nên vượt quá các giá trị định số.
Cần chú ý đến việc hàn đèn LED tia cực tím công suất cao:
1) Thời gian hàn không nên vượt quá 3S;
2) Nhiệt độ hàn nên dưới 260 độ C.
3) hàn ngược chỉ được phép một lần.
4) Khi hàn, phân biệt cực dương và tiêu cực và tránh ống kính để tránh làm hỏng ống kính.
5) Để kéo dài tuổi thọ của các tia phát quang cực tím,khuyến cáo sử dụng một nguồn cung cấp điện động không đổi hoặc IC thay vì nguồn cung cấp điện động không đổi hoặc IC.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.