Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: TRUNG QUỐC
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun ánh sáng UV 17570
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 17570 |
Quyền lực: |
108w |
Kích thước mô-đun: |
175mm*70mm*1.5mm |
Kích thước sáng: |
160mm * 46mm |
Điện áp: |
30-34V |
Hiện hành: |
2-2.8a |
chip LED: |
Epileds, Seoul, LG |
Quá trình đóng gói: |
Đèn mô-đun gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun đèn UV 17570 |
Quyền lực: |
108w |
Kích thước mô-đun: |
175mm*70mm*1.5mm |
Kích thước sáng: |
160mm * 46mm |
Điện áp: |
30-34V |
Hiện hành: |
2-2.8a |
chip LED: |
Epileds, Seoul, LG |
Quá trình đóng gói: |
Đèn mô-đun gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
UV Light Module 108W năng lượng cao UV dẫn mô-đun in 3D mô-đun ống kính thạch anh
| Tên sản phẩm | Mô-đun ánh sáng tia cực tím 17570 |
| Sức mạnh | 108W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 36 miếng |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 175mm*70mm*1.5mm |
| Kích thước ánh sáng | 160mm*46mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 30-34V |
| Hiện tại | 2-2.8A |
| Vật liệu chip | Seoul, LG"Điện tử" |
| Quá trình đóng gói | Đèn mô-đun ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 1.5mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng. |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
![]()
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
1) Giá cả công bằng
Giá của chúng tôi là giá bán buôn nhà máy.
2) Kiểm soát chất lượng
Nhóm sản xuất của chúng tôi bao gồm các chuyên gia có tay nghề để kiểm tra chất lượng của mỗi sản phẩm trước khi vận chuyển.
3) Dịch vụ tùy chỉnh
Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm theo nhu cầu của bạn.
4) Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi cung cấp chất lượng cao và kịp thời tư vấn trước bán hàng và dịch vụ sau bán hàng,
Bất kỳ câu hỏi nào về đèn UV LED sẽ được các kỹ sư chuyên nghiệp trả lời trong vòng 12 giờ.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Công ty của bạn là một nhà sản xuất hoặc một nhà phân phối?
A. Chúng tôi là một công ty sản xuất có trụ sở tại Thâm Quyến. Trong 7 năm qua, chúng tôi đã sản xuất và phát triển các sản phẩm UV LED.
Q2. Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm?
Chúng tôi có thể sản xuất theo yêu cầu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn.
Q3. sản phẩm chính của bạn là gì?
A. Đèn đèn UV LED Bead; UV LED Module; UV LED Single Light.
Q4. Bạn có giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng đèn LED?
Không, một cái cũng được.
Q5. Làm thế nào để thanh toán?
A. T/T,Nền tảng giao dịch. bạn cũng có thể chọn các phương thức thanh toán khác.
Q6. Bao nhiêu thời gian cần thiết để vận chuyển?
A. Thông thường 3-7 ngày, phụ thuộc vào số lượng.
Q7.Làm sao tôi biết bước sóng nào phù hợp với tôi?
A.Thông thường bước sóng của đèn UV LED là từ 365-405nm, máy in inkjet sử dụng 395nm,
Máy in sử dụng 385/395nm, UV cứng keo đòi hỏi 365nm.
Q8.Các bạn sử dụng thương hiệu nào để sản xuất đèn UV?
A.Chúng tôi sử dụng các thương hiệu sau Epileds, LG, Seoul
Q9.Các bạn sử dụng vật liệu nào để làm đèn và ống kính?
A.Chúng tôi dùng nhôm làm đèn và thạch anh làm ống kính.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.