Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: YM-MW6-4040
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: Thẻ:
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô -đun ánh sáng UV |
Quyền lực: |
60W |
Kích thước mô-đun: |
40mm*40mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
23mm*15mm |
Điện áp: |
19-23V |
Hiện hành: |
2-3A |
Ứng dụng: |
Khử trùng, khử trùng |
Tuổi thọ: |
10000h |
Vật liệu: |
Hợp kim nhôm |
Tên sản phẩm: |
Mô -đun ánh sáng UV |
Quyền lực: |
60W |
Kích thước mô-đun: |
40mm*40mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
23mm*15mm |
Điện áp: |
19-23V |
Hiện hành: |
2-3A |
Ứng dụng: |
Khử trùng, khử trùng |
Tuổi thọ: |
10000h |
Vật liệu: |
Hợp kim nhôm |
Mô tả Mô-đun đèn UV:
Tuổi thọ cao; hệ thống sấy UV LED UV có tuổi thọ đạt 20000-30000 giờ.
Đầu ra ánh sáng UV cao, ổn định và đồng đều.
| Tên sản phẩm | YM-4040-MÔ-ĐUN LED UV |
| Công suất | 60W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 6 chiếc |
| Loại diode | 6565 smd |
| Vật liệu thấu kính của diode | Gel silica hoặc thạch anh |
| Góc nhìn của thấu kính | 30, 60, 90, 120 độ |
| Kích thước mô-đun | 40mm*40mm*2.0mm |
| Kích thước phát sáng | 23mm*15mm |
| Bước sóng | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| Điện áp | 19-23V |
| Dòng điện | 2-3A |
| Vật liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quy trình đóng gói | Mô-đun đóng gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | Tấm nền đồng 2.0mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000-30000 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV khác nhau, sơn, |
| Nơi sản xuất | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn có phải là nhà máy?
A: Vâng! Chúng tôi là nhà máy tại Thâm Quyến. Chúng tôi đã sản xuất các sản phẩm LED UV được bảy năm.
Q2. Sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Hạt đèn LED UV; mô-đun LED UV; đèn đơn LED UV và thiết bị UV.
2. Thời gian giao hàng và phương thức thanh toán là gì?
Mất 3-7 ngày đối với các sản phẩm thông thường, 15-20 ngày đối với các sản phẩm tùy chỉnh
Phương thức thanh toán có thể là giao dịch T/T/Nền tảng giao dịch thanh toán
Q3. Về hậu cần?
A: Thông thường, chúng tôi vận chuyển sản phẩm bằng chuyển phát nhanh, nhưng chúng tôi có thể sắp xếp giao hàng theo nhu cầu của bạn.
Application of Mô-đun LED UV
1. In quảng cáo
2. In 3D
3. In mã vạch
4. Bảo vệ bảng mạch PCB
5. Dán keo UV cho ống kính
6. Bảo vệ màn hình cảm ứng
7. Sấy khô vecni đồ nội thất
8. Thiết bị y tế
9. Quang học chính xác
![]()
![]()
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để chúng tôi cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.