Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Hệ thống bảo dưỡng UV YM-700W-20555
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Một
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Chuyển khoản ngân hàng, Alibaba, Chuyển phát nhanh
Khả năng cung cấp: 1000000 chiếc mỗi tháng
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-700W-20555 |
Quyền lực: |
700W |
Kích cỡ: |
265mm * 81mm * 97mm |
Kích thước sáng: |
205mm * 55mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Hệ thống bảo dưỡng UV YM-700W-20555 |
Quyền lực: |
700W |
Kích cỡ: |
265mm * 81mm * 97mm |
Kích thước sáng: |
205mm * 55mm |
Sơ đồ làm mát: |
Làm mát không khí |
Ứng dụng: |
In ấn, bảo dưỡng bằng tia cực tím |
Loại điốt: |
3535 |
Bước sóng: |
365/385/395/405nm |
Bảo hành: |
1 năm |
YM-700W-20555Ứng dụng hệ thống khắc phục tia cực tím
1. cường độ bức xạ cao ️ cung cấp ánh sáng mạnh mẽ và tập trung.
2. Hiệu quả năng lượng ️ Dùng ít năng lượng hơn 80% so với đèn thủy ngân truyền thống.
3. Khả năng phát ra tia cực tím có thể điều chỉnh Khả năng phát ra có thể được điều chỉnh từ 5% đến 100% khi cần thiết.
4. Nhanh chóng bật / tắt với cảm biến quang điện Không cần làm nóng trước để hoạt động ngay lập tức.
5. Lượng điện tiêu thụ thấp ️ Chỉ tiêu thụ 20% năng lượng của đèn UV tiêu chuẩn.
6. 7. Không có thủy ngân và không có ozone
8. Lợi thế của nguồn ánh sáng làm mát bằng không khí ️ Không có hệ thống ống nước làm mát cồng kềnh, bảo trì thấp hơn và khả năng di chuyển được cải thiện.
9. Sản lượng ổn định và đồng đều Đảm bảo hiệu suất nhất quán trên toàn bộ khu vực phơi nhiễm.
| Điểm | YM-700W-20555 UV Curing Sytem |
| Sức mạnh | 700W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Loại Diode | 3535 smd |
| Kích thước | 265mm*81m*97mm |
| Kích thước ánh sáng | 200mm*55mm |
| Vật liệu của ống kính | Kính chống nhiệt độ cao |
| Độ dài sóng | 365/385/395/405nm |
| Kế hoạch làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in ấn, sơn và keo. |
| Tuổi thọ (tháng) | 20000 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1. Cách làm mát là gì?
A: làm mát bằng không khí.
Q2: Chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm?
A: Vâng, chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh dựa trên nhu cầu cụ thể của bạn.
Q3: Điều khoản thanh toán được chấp nhận của bạn là gì?
A:Nền tảng thương mại nước ngoài thanh toán, T / T, PayPal, Western Union, chuyển khoản ngân hàng, VISA / Mastercard, và nhiều hơn nữa.
Q4: Bao lâu cho đến khi giao hàng của tôi?
A: 1 ¢3 ngày cho các mặt hàng trong kho; 7 ¢15 ngày làm việc cho đơn đặt hàng tùy chỉnh.
Q5: Tôi có thể được giảm giá không?
A: Vâng, giảm giá có sẵn cho số lượng lớn hơn hoặc trường hợp đặc biệt.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.