Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: Mô-đun LED UV YM-28KL5675
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV YM-28KL5675 |
Quyền lực: |
280W |
Kích thước mô-đun: |
56mm*75mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
56mm*30mm |
Điện áp: |
45,5-52,5V |
hiện hành: |
4-5.6A |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
Mô-đun LED UV YM-28KL5675 |
Quyền lực: |
280W |
Kích thước mô-đun: |
56mm*75mm*2.0mm |
Kích thước sáng: |
56mm*30mm |
Điện áp: |
45,5-52,5V |
hiện hành: |
4-5.6A |
chip LED: |
Tùy chọn (LG/ Epike/ Seoul) |
Quá trình đóng gói: |
Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Mô-đun LED UV 280W mô-đun led uv công suất cao Nguồn sáng dòng
1. Tiêu thụ năng lượng thấp, chỉ bằng 20% đèn led UV thông thường
2. Tiết kiệm 80% điện năng so với đèn thủy ngân
3. Không chứa thủy ngân, không chứa ozon, thân thiện với môi trường
4. Nguồn sáng lạnh, nhiệt độ làm việc thấp
5. Sản lượng ánh sáng ổn định với độ đồng đều bức xạ cao
6. Nhiều chế độ điều khiển: dòng điện không đổi, bàn đạp, chế độ thông minh và thủ công
7. Thiết kế mô-đun tích hợp, lắp đặt và thay thế dễ dàng
8. Kích thước nhỏ gọn, bố trí linh hoạt cho nhiều thiết bị khác nhau
| Tên sản phẩm | Mô-đun LED UV 5675 |
| Quyền lực | 280W |
| Màu sắc | tia cực tím |
| Số lượng hạt đèn | 28 chiếc |
| Loại điốt | 6565/6868 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| Góc nhìn của ống kính | 60 độ |
| Kích thước mô-đun | 56mm*75mm*2.0mm |
| Kích thước sáng | 56mm*30mm |
| Bước sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 45,5-52,5V |
| Hiện hành | 4-5.6A |
| Chất liệu chip | LG, Seoul, Epileds |
| Quá trình đóng gói | Gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (giờ) | 20000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, |
| Nơi xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Của chúng tôiHệ thống bảo dưỡng bằng đèn LED UVđược sử dụng rộng rãi trong ngành thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
ngành công nghiệp đồ nội thất, vv
Nó phù hợp với các loại máy phun mực như Konika, Xaar, Ricoh và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ rộng, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy ép quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1: Chúng tôi có thể đặt hàng nhỏ không?
Có, Chào mừng bạn đến liên hệ với chúng tôi để đặt hàng nhỏ.
Câu 2: Làm thế nào tôi có thể nhận được bảng giá và Danh mục của bạn?
Gửi yêu cầu cho chúng tôi, bộ phận bán hàng của chúng tôi sẽ sớm trả lời bạn với bảng giá và Danh mục.
Câu 3: Tôi có thể lấy mẫu để kiểm tra chất lượng trước khi đặt hàng số lượng lớn không?
Vâng, chắc chắn rồi. Chào mừng bạn đến với mẫu thử nghiệm.
Q4: Có giấy chứng nhận nào cho sản phẩm của bạn không?
Tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều có chứng chỉ CE, ROHS.
Câu 5: Bạn có hỗ trợ dịch vụ OEM/ODM không?
Có, chúng tôi có đội ngũ R&D chuyên nghiệp để cung cấp dịch vụ OEM/ODM.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com , Cảm ơn bạn đã quan tâm.