Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: MÔ-ĐUN LED UV YM-K5-5020
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 100000
Tên sản phẩm: |
MÔ-ĐUN LED UV YM-K5-5020 |
Quyền lực: |
50W |
Kích thước mô-đun: |
50mm*20mm*2mm |
Kích thước sáng: |
50mm*7mm |
Điện áp: |
32,5-37,5V |
Hiện hành: |
1-1.4A |
chip LED: |
Epike / lg / seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
MÔ-ĐUN LED UV YM-K5-5020 |
Quyền lực: |
50W |
Kích thước mô-đun: |
50mm*20mm*2mm |
Kích thước sáng: |
50mm*7mm |
Điện áp: |
32,5-37,5V |
Hiện hành: |
1-1.4A |
chip LED: |
Epike / lg / seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Ưu điểm sản phẩm
1. Về phun sơn: phun sơn ốp điện thoại thông thường, phun sơn hộp mỹ phẩm, phun sơn nhựa cho các bộ phận nhỏ của MP3
vỏ thiết bị gia dụng và các vật liệu khác
2. In ấn: In lụa, in offset, in 5 màu, v.v. Sử dụng đèn sấy UV để làm khô mực UV.
3. Trong ngành công nghiệp giày dép, sử dụng bức xạ cực tím chiếu vào vật liệu trên đế giày,
gây ra phản ứng hóa học và tạo ra độ bám dính tốt giữa keo và đế, thân giày.
4. Trong ngành công nghiệp gỗ, được sử dụng để làm khô lớp phủ sơn UV trên bề mặt. Do hiệu suất tuyệt vời
của lớp phủ UV (như vecni) về nhiều mặt, chẳng hạn như chống mài mòn, chống ma sát, chống axit và kiềm,
chống chịu thời tiết, v.v.
5. Đánh bóng thủ công mỹ nghệ: Miễn là bề mặt của đồ thủ công mỹ nghệ được xử lý bằng dầu đánh bóng UV, có thể sử dụng đèn UV.
Mô tả sản phẩm Mô-đun LED UV 36W
| Tên sản phẩm |
YM-K5-5020 Mô-đun LED UV |
| Công suất | 50W |
| Màu sắc | UV |
| Số lượng hạt đèn | 5 chiếc |
| Loại diode | 6565 smd |
| Chất liệu thấu kính của Diode | Thạch anh |
| Góc nhìn của thấu kính | 60, 120 độ |
| Kích thước mô-đun | 50mm*20mm*2mm |
| Kích thước phát sáng | 50mm*7mm |
| Bước sóng | 365nm, 385nm, 395nm, 405nm |
| Điện áp | 32.5-37.5V |
| Dòng điện | 1-1.4A |
| Chất liệu chip | Seoul,LG,Epileds |
| Quy trình đóng gói | Mô-đun đèn đóng gói thấu kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Chất liệu mô-đun | Đế đồng 2.0mm |
| Tuổi thọ (giờ) | 15000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng. |
| Xuất xứ | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
Hệ thống sấy UV LED của chúng tôiđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp kính, ngành trang trí, ngành vật liệu xây dựng,ngành nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các thương hiệu máy phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn, máy in khổ lớn, máy in phun, máy in kỹ thuật số, máy in quay, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1.
Chip LED của bạn là gì?A: Chúng tôi sử dụng chip LED của Hàn Quốc LG, Seoul, Đài Loan Epileds.
Q2. Tuổi thọ của đèn LED UV là bao nhiêu?A: Về lý thuyết, tuổi thọ của chip LED là 20.000 giờ. Nếu bạn bảo quản tốt trong quá trình sử dụng, nó thường có thể được sử dụng trong 3-5 năm.Q3. Bảo hành là gì?
A: Tất cả các sản phẩm đều được bảo hành một năm. Nếu có bất kỳ bộ phận nào bị hỏng trong thời gian bảo hành, chúng tôi có thể cung cấp bộ phận miễn phí, nhưng bạn cần gửi lại đèn LED UV và bộ nguồn hoặc bộ làm mát nước. Các bộ phận khác không cần gửi lại.
Q4. Chúng ta có thể tùy chỉnh sản phẩm không?
A: Có! Chúng tôi có thể sản xuất sản phẩm theo yêu cầu của bạn.
Q5. Điều khoản thanh toán thông thường của bạn cho các đơn hàng là gì?
A:
NỀN TẢNG THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ
. T/T, PAYPAL, WESTERN UNION, CHUYỂN KHOẢN NGÂN HÀNG VISA/MASTERCARD, v.v. Có thể cung cấp thêm các điều khoản thanh toán.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được cung cấp giải pháp tốt nhất.Umi@ymleduv.com, Cảm ơn bạn đã quan tâm.