Thông tin chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: YM
Chứng nhận: High-tech Enterprise Certificate
Số mô hình: MÔ-ĐUN LED UV YM-K6-5025
Điều khoản thanh toán & vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thương lượng
Giá bán: Negotiate
chi tiết đóng gói: thùng carton
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000
Tên sản phẩm: |
MÔ-ĐUN LED UV YM-K6-5025 |
Quyền lực: |
60W |
Kích thước mô-đun: |
50mm*25mm*2mm |
Kích thước sáng: |
50mm*7mm |
Điện áp: |
39-45V |
Hiện hành: |
1-1.4A |
chip LED: |
Epike / lg / seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Tên sản phẩm: |
MÔ-ĐUN LED UV YM-K6-5025 |
Quyền lực: |
60W |
Kích thước mô-đun: |
50mm*25mm*2mm |
Kích thước sáng: |
50mm*7mm |
Điện áp: |
39-45V |
Hiện hành: |
1-1.4A |
chip LED: |
Epike / lg / seoul |
Quá trình đóng gói: |
Mô -đun gói ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
Xem góc của ống kính: |
60 độ |
Bảo hành: |
1 năm |
Ưu điểm sản phẩm
Mô-đun đèn UV 60W Mô tả sản phẩm
| Sức mạnh | 60W |
| Màu sắc | Ánh sáng UV |
| Số hạt đèn | 6 miếng |
| Loại Diode | 6565 smd |
| Vật liệu ống kính của Diode | Thạch anh |
| góc nhìn của ống kính | 60, 120 độ |
| Kích thước mô-đun | 50mm*25mm*2mm |
| Kích thước ánh sáng | 50mm*7mm |
| Độ dài sóng | 365nm,385nm,395nm,405nm |
| Điện áp | 39-45V |
| Hiện tại | 1-1.4A |
| Vật liệu chip | Seoul, LG"Điện tử" |
| Quá trình đóng gói | Đèn mô-đun ống kính thạch anh nhiệt độ cao |
| Vật liệu mô-đun | 2.0mm Chất nền đồng |
| Tuổi thọ (tháng) | 15000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Áp dụng trong các ngành công nghiệp in UV, sơn, mực UV, keo UV và màn hình cảm ứng. |
| Địa điểm xuất xứ | Shenzhen, Quảng Đông, Trung Quốc |
![]()
của chúng taHệ thống làm cứng UV LEDđược sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thủy tinh, công nghiệp trang trí, công nghiệp vật liệu xây dựng,
công nghiệp đồ nội thất, v.v.
Nó phù hợp với các loại nhãn hiệu của máy xịt phun mực như Konika, Xaar, Ricoh, và các loại máy in
bao gồm máy in phẳng, máy in cuộn đến cuộn, máy in định dạng rộng, máy in, máy in kỹ thuật số, máy in xoay vv
Câu hỏi thường gặp
Q1: Các sản phẩm của bạn có thể được tùy chỉnh nhãn, bao bì, thiết kế?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh trên những.
Q2: Capacity sản xuất hàng tháng của bạn là bao nhiêu?
A: Capacity sản xuất của nhà máy của chúng tôi là 10.000 bộ hệ thống chiếu sáng mỗi tháng.
Q3: Số lượng đặt hàng tối thiểu của bạn là bao nhiêu?
A: MOQ 2 set, nhưng chúng tôi cũng chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho khách hàng chất lượng.
Q4: Tôi có thể lấy mẫu để kiểm tra chất lượng không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp mẫu.
Q5: Thời gian dẫn đầu là sớm như thế nào?
A: Đối với đơn đặt hàng mẫu, 3-5 ngày. Đối với đơn đặt hàng hàng loạt, 9-15 ngày.
Câu 6: Thời gian sử dụng của hệ thống chiếu sáng của bạn là bao lâu?
A: Hệ thống chiếu sáng của chúng tôi có thể hoạt động ít nhất 3 năm, những bóng đèn này nên được thay thế thường xuyên.
Q7: Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng?
A: Nhóm kiểm tra chất lượng sản phẩm chuyên nghiệp đảm bảo tỷ lệ lỗi đặt hàng; Nếu không, chúng tôi chịu trách nhiệm đầy đủ
theo hệ thống hỗ trợ sau bán hàng của chúng tôi.
Q8: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Các điều khoản thanh toán khác nhau giữa các quốc gia. Nói chung, 70% T / T trước, 30% số dư trước khi vận chuyển.
Nếu bạn có nhu cầu khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi để cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất.
Umi@ymleduv.com Cảm ơn đã lắng nghe.